Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Tsaga siffar fiber Laser alama inji

Takaitaccen Bayani:

Injin alamar laser fiber ko kamar yadda wasu ke kiran su lasers don yin zane, yin alama yana ba wa mai amfani da sauri da madaidaicin alama yayin da suke ba da izinin yanke haruffa a girman 0.15mm. Laser alama Laser ne yafi amfani ga alama a kan duk ƙarfe kayan.
kamar: Zinariya, Azurfa, Bakin Karfe, Brass, jan ƙarfe, titanium, Aluminum, yumbu, Karfe, Iron da dai sauransu, kuma yana iya yin alama akan kayan da ba ƙarfe ba, kamar ABS, Nylon, PES, PVC, Makrolon.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Babban Kanfigareshan

Laser ɗin fiber ɗin yana ɗaukar madaidaicin haske mai inganci, tare da kyakkyawan tabo mai kyau, daidaitaccen ƙarfin ƙarfin wutar lantarki mai ƙarfi, ƙarfin fitarwa mai ƙarfi, babu ɓarna mai haske, anti high tunani da sauran halaye, saduwa da buƙatun aikace-aikacen kasuwa na yau da kullun;
Galvanometer na sikelin dijital mai sauri na samfuran sa yana da fa'idar ƙaramin ƙara, saurin sauri da kwanciyar hankali mai kyau, kuma aikinsa ya kai matakin ci gaba na duniya;
Tsarin yana da ayyuka masu ƙarfi, yana iya haɓaka nau'ikan sarrafa bayanai daban -daban gwargwadon matakai daban -daban, yana tallafawa juzu'in harshe ɗaya sauyawa maɓalli, goyan baya har zuwa sarrafa launi mai launi 256 da sauran ayyuka, kuma ya cika buƙatun tsarin aikace -aikacen yawancin masana'antu a kasuwa;
Open mutu simintin masana'antu dagawa frame, gina-in mikakke jagora dogo, barga tsarin da sauki zane.

Bidiyon samfur

Musammantawa

Fiber alama inji
Nau'in samfurin HT-20, HT-30, HT -50, HT-60, HT-70, HT-80, HT -100,
Ƙarfin fitarwa 20W / 30W / 50W / 60W / 70W / 80W / 100W
Yankan kauri Har zuwa 0,3 mm / har zuwa 0,5 mm / har zuwa 1,2 mm / har zuwa 1,3 mm
Sanyi Sanyin iska
Nau'in tushen laser Laser fiber: RAYCUS/MAX/JPT/IPG
Hasken Laser 1064 da nm
Yawan Raycus 20 ~ 100KHz JPT 10-600khz
Max.marking yayi sauri 7000 mm / s
Yankin aiki ya dogara da ruwan tabarau 100 × 100 mm / zaɓi 50 × 50 mm, 70 × 70 mm, 150 × 150 mm, 200 × 200 mm, 300 × 300mm
Min. girman hoto 0,15 mm
Zazzabi yanayin aiki 5 ° C - 35 ° C
Aiki ƙarfin lantarki AC220V 50Hz /AC110V 50Hz
Daidai <0.01 mm
Haɗin kwamfuta Kebul
Controler / Software EzCAD
Ana tallafawa tsarin hoto AI, BMP, DST, DWG, DXF, LAS, PLT, JPG, CAD, CDR, DWG, PNG, PCX
Tsarin aiki Windows /XP /Vista /Win7 /Win8 /Win10
Tsarin Shaye -shaye ZABI
Girman injin 790 × 480 × 780 mm
Nauyin injin 50kg ku
Sauran sun haɗa da abubuwa/sassa Alamar Laser
Abubuwan zaɓi Na'urar Rotary, juzu'i na musamman don zobba, teburin 2D, mai riƙe da kayan

Ab Adbuwan amfãni na Fiber Laser Marking Machine

Injin alamar laser fiber yana ba da tsarin tuntuɓar juna ba tare da katako na laser yana aiki tare da kayan da aka umurce shi ba. Wannan yana tabbatar da cewa yankin da ke da zafi ne kawai zai shafa ba tare da lalata kowane yanki na kayan ba. Yana da tsari na musamman kuma injin alamar laser fiber yana barin madaidaici, madaidaici, da alamomi masu inganci waɗanda injuna da idon ɗan adam ke iya karantawa. Wannan yanki na injin yana da sassauƙa kuma yana iya aiki tare da ƙananan ma'aunai. Masu kera injunan alamar laser fiber suna fitar da shi zuwa masana'antu da yawa a duk faɗin duniya saboda suna iya daidaitawa tsakanin masana'antu don aikace -aikace masu yawa.

Abu Fiber CO2  UV
Samfurin katako
Acrylic
Kayan Filastik
Fata Fata 
Gilashin Gilashi 
Guduro Plastics 
Kunshin takarda 
Bangarorin lantarki 
Samfuran Hardware 
3C lantarki 
Daidaitaccen Kayan aiki 
Babban & Low Voltage Electrical Appliances 
Dutse mai daraja  

 

Bayanan Mashin

Tambayoyi

Q1: Ban san komai game da wannan injin ba, wane irin injin zan zaba?
Za mu taimake ku zaɓi injin da ya dace kuma ku raba muku mafita; za ku iya raba mana abin da za ku yi alamar zane da zurfin alamar / zane.

Q2: Lokacin da na sami wannan injin, amma ban san yadda ake amfani da shi ba. Menene zan yi?
Za mu aika bidiyon aiki da jagora don injin. Injiniyan mu zai yi horo akan layi. Idan an buƙata, zaku iya aika mai aiki zuwa masana'anta don horo.

Q3: Idan wasu matsaloli suka faru da wannan injin, me zan yi?
Muna ba da garantin injin shekaru biyu. A lokacin garanti na shekaru biyu, idan akwai matsala ga
inji, za mu samar da sassan kyauta (sai dai lalacewar wucin gadi). Bayan garanti, har yanzu muna samar da duka
sabis na rayuwa. Don haka duk wani shakku, kawai sanar da mu, za mu ba ku mafita.

Q4: Menene abubuwan amfani da injin alamar laser?
A: Ba shi da kayan amfani. Yana da tattalin arziƙi da tsada sosai.

Q5: Yaya tasirin alamar laser?
Idan kuna son sanin tasirin, zaku iya aika samfurin ko zana mana, za mu yi muku samfurin kyauta kuma mu nuna muku a cikin bidiyo yadda ake sarrafa ta.

Q6: Menene lokacin isarwa?
A: Yawanci, lokacin jagoran yana tsakanin kwanaki 5 na aiki bayan karɓar biyan.

Tambaya 7: Yaya tsarin yin hidima?
A: Kamar yadda ainihin adireshin ku, zamu iya aiwatar da jigilar kaya ta teku, ta iska, ta mota ko jirgin ƙasa. Hakanan zamu iya aika injin ɗin zuwa ofishin ku kamar yadda kuke buƙata.

Q8: Menene kunshin, zai kare samfuran?
A: Muna da kunshin yadudduka 3. Ga waje, muna ɗaukar lamuran katako ba tare da fumigation ba. A tsakiya, injin yana rufe da kumfa, don kare injin daga girgiza. Don murfin ciki, an rufe injin da fim ɗin filastik mai hana ruwa.

Samfurin Zane


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana