Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Siffar šaukuwa Fiber Laser Marking Machine

Takaitaccen Bayani:

An yi amfani da injin alamar laser fiber da yawa yana da aikace -aikace daban -daban kamar, yana iya yiwa tambari, kalmomi, alama, kwanan wata, jerin lamba, lambar tsari, lamba, zane, hoto, lambar QR da sauransu akan kayan ƙarfe (kamar bakin karfe, gami, ƙarfe farantin, aluminium, azurfa, zinare da dai sauransu) da kayan ƙarfe (kamar filastik: filastik injiniya da filastik mai ƙarfi, da dai sauransu. An yi amfani da shi a cikin abubuwan haɗin lantarki da aka haɗa haɗe-haɗe, sadarwa ta hannu, madaidaitan kayan aiki, agogon agogo da agogo, allon kwamfuta, kayan haɗi, sassan mota, maɓallan filastik, kayan aikin famfo, kayan tsabtace ruwa, bututu na PVC, kayan aikin likita, kwalabe masu ɗaukar kaya, baturi, sana'a da dai sauransu.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Babban Kanfigareshan

Mai ɗaukar hoto na Laser mai ɗaukar hoto na'ura ce da ake amfani da ita a masana'antun masana'antu da yawa don yiwa robobi da ƙarfe alama. Na'ura ce mai sauƙin amfani, ana amfani da ita a ayyukan ayyukan daban-daban. Koyaya, wasu mutane ba su san yadda yake aiki da yadda ake sarrafa shi ba.
Don magance wannan, mun yi jagora kan amfani da mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto. Wannan jagorar za ta tattauna sosai kan tsarin zane -zanen Laser, fasali na injin injin ɗaukar hoto, da yadda ake zaɓar wanda ya dace. Ji dadin!
Alamar Laser ta ƙunshi yin amfani da ƙaramin na'ura mai ɗaukar hoto na laser don yin alamomi masu banbanci akan abu. Ba kamar etching na laser da zanen laser ba, baya canza yanayin kayan. Yana haifar da canza launin kayan ta hanyar oxyidation wanda shine alamar kanta.
Laser etching, alama, da zane -zane na iya samar da hotuna akan abubuwa daban -daban ta amfani da katako na laser. Koyaya, bambanci tsakanin ukun shine a cikin samar da alamomin. Hoton Laser yana cire ɓangaren kayan. Laser etching yana canza saman saman kayan. Alamar Laser tana haifar da ƙirƙirar hotuna akan kayan ba tare da cirewa ko canza kayan ba.

Fiber Laser Marking System Features

1. High Precision Re-position daidaici shine 0.001mm.
2. Babban Sauri Babban tsarin sikirin laser mai inganci yana sa saurin yin alama har zuwa 7000mm/s.
3. CD mai sauƙin Tranning vedio CD, babu matsala.
4. 100,000+ awanni na rayuwar laser, rage farashin da rage lokacin samarwa.
5. Babu abubuwan amfani da ƙaramin kulawa suna taimakawa rage farashin aiki.
6. Sanyin iska Yana ɗaukar sanyaya iska, kyakkyawan tasirin sanyaya fiye da sauran hanyar sanyaya.
7. Ciyar da kuzari: Ƙananan girma & ƙarancin amfani da wutar lantarki, duk ƙarfin wutar da ke ƙasa da 500W
8. Software mai ƙarfi kuma mai jituwa tare da fayilolin Coreldraw, AutoCAD da sauran software. Taimako
PLT, PCX, DXF, BMP, da sauransu

Model

HT-20W 30W 50W 60W 70W 80W 100W Na'ura Mai Siffar Fiber Laser Marking

Babban Kanfigareshan

Mai sarrafa EZCAD & Software (na asali)
Tabbataccen babban kayan aikin aluminum
Dot Red Dot don Gyara mai da hankali
Sauya Kafar
Girman aiki: 100mm*100mm / zaɓi 50 × 50 mm, 70 × 70 mm, 170 × 170 mm, 200 × 200 mm, 300 × 300mm
Laser Power: 20W 30W 50W 60W 70W 80W 100W
Tushen Laser: MAX/Raycus/JPT
100% murfin injin aluminum
high quality scanning head and lens
barga inji inji jiki

Sauran sassa:
jagorar mai amfani/software/katin garanti/jerin shiryawa/kayan aiki/canza ƙafa/gyara farantin/kebul na USB/kebul na USB/gilashin aminci ...) da ƙarin ruwan tabarau mai girma (zaku iya zaɓar daga 70*70mm 100*100mm 200*200mm 300*300mm) kyauta

Bidiyon samfur

Cikakken Sigogi

Yankin Aiki Mai Inganci 100*100mm
Ƙarfin Laser 20W 30W 50W 60W 70W 80W 100W
Teburin aiki Tabbataccen babban kayan aikin aluminum
Tsawon Wave 1064nm ku
Yawan Laser Raycus 20 ~ 100KHz JPT 10-600khz
Tsarin Kwamfuta WINDOWS XP/Win7/8/10 32/64bits (Mac ba zai iya ba)
Mafi Hali 0.15mm
Mafi qarancin Lissafi 0.01mm
Hanyar sanyaya Sanyin iska
Gudun Alamar Maxi 7000mm/s
Canja wurin bayanai: USB2.0 watsawa
Tsarin sarrafawa EZCAD Mai Kula da Layi
Ana tallafawa Tsarin Hoto: AI, PLT, DXF, BMP, DST, DWG, LAS, DXP
Software Mai Kyau CorelDraw, AutoCAD, Adobe Illustrator, Cadian
Ƙarfin Ƙarfi 500W
Voltage aiki AC220V 50Hz /AC110V 50Hz

Na'urorin Na'urar

Samfurin Zane


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana